แสดงกระทู้ - amaraphat78

แสดงกระทู้

This section allows you to view all posts made by this member. Note that you can only see posts made in areas you currently have access to.

Messages - amaraphat78

หน้า: [1] 2 3 ... 209
1

ขายทาวน์เฮ้าส์หมู่บ้านณัฐยาซอย 3 อยู่หน้าค่ายกำแพงเพชรกระทุ่มแบน
ต.คลองมะเดื่อ อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร

เนื้อที่ 19.5 ตารางวา จอดรถยนต์ได้ 1 คัน
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว

ราคาขายเพียง 1.69 ล้าน

สถานที่ใกล้เคียง
• ค่ายกำแพงเพชรอัครโยธิน
• โรงเรียนประชินนุสรณ์
• ตลาดสดกระทุ่มแบน
• โลตัสกระทุ่มแบน

สอบถามเพิ่มเติม นัดดูบ้านและที่ดิน ติดต่อ
Tel : 062-5566954 (คุณปุ้ย) | Line ID : 0616649897

2

ขายคอนโดวิวทะเล 6
มี Foreign Quota (โควตาต่างชาติ)
ห้องวิวทะเลสวยมาก รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 48 ตร.ม.
- ชั้น 22

ให้เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ สามารถออกแบบได้ตามที่ผู้ซื้อต้องการ

สถานที่ใกล้เคียง
- ติดกับเซ็นทรัลพัทยา(ลงคอนโดถึงเลย)
- ติดกับชายหาดพัทยา
- พัทยาไนท์บาซาร์ 200 เมตร

ขาย 5.29 ล้าน

Contact : 062 - 5566954 K'Pui
Line ID : 0616649897

#ViewTalayResidence6 #คอนโดพัทยา
#คอนโดติดหาดพัทยา #คอนโดริมทะเล
#คอนโดติดเซ็นทรัลพัทยา

3

ขายที่ดินเปล่าแปลงใหญ่ ทำเลศักยภาพ ต.แม่ปะ​ อ.แม่สอด จ.ตาก
ขนาด 25 ไร่ 2 งาน 93 ตร.วา
ราคาเพียง ไร่ละ 4.5 ล้านบาท

หน้าติดถนนสาธารณะ เข้า–ออกสะดวก
ที่ดินผืนใหญ่ รูปแปลงสวย เหมาะจัดสรร / รีสอร์ท / โกดัง / โครงการลงทุน
ใกล้ชุมชน วัด โรงเรียน และตัวเมืองแม่สอด
สาธารณูปโภคครบ ไฟฟ้า น้ำประปา ผ่านหน้าแปลง
โฉนดครุฑแดง พร้อมโอน

https://maps.app.goo.gl/KpNuAbtrAjoaycyi7

สนใจติดต่อคุณปุ้ย
โทร. 062-5566954
ไอดีไลน์.​0616649897

4

ทาวน์เฮ้าส์รีโนเวทใหม่ ใกล้เมกะบางนา
ใกล้ทางขึ้น-ทางลงทางด่วน

หมู่บ้านเดอะคอนเนค 8
The Connect 8
วงแหวน-บางนา กม.10

ถนน บางนา-ตราด
บางพลี สมุทรปราการ

เนื้อที่ : 18.10 ตารางวา
ห้องนอน : 3 ห้อง
ห้องน้ำ : 2 ห้อง
จอดรถได้ : 1 คัน
ทิศ : ใต้

ของแถม
เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง
เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง ปั๊มน้ำ แท็งก์น้ำ

• โรงเรียนสารสาสน์วิเทศสุวรรณภูมิ
• มหาวิทยาลัยรามคำแหง 2
• มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
• โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 1
• โรงพยาบาลพริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ขายเพียง 2.29 ล้านบาท

สอบถามเพิ่มเติม นัดดูบ้านและที่ดิน ติดต่อ
Tel : 062-5566954 (คุณปุ้ย) | Line ID : 0616649897

#บ้านใกล้เมกะบางนา #บ้านบางนาตราด
#ขายบ้านหมู่บ้านเดอะคอนเนค8
#ขายบ้านทาวน์เฮาส์ใกล้เมกะบางนา
#ขายบ้านบางนา #บ้านใกล้บางนา

5

ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างติดถนนบรม
ที่ดินทำเลดีนครชัยศรี ที่ดินนครปฐมติดถนน

ต.ขุนแก้ว อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม

รายละเอียด
- เนื้อที่ 1 ไร่ 67 ตารางวา
- มีสิ่งปลูกสร้าง 3 ชั้นครึ่ง
- มีโครงหลังคาใหญ่
- จอดรถได้เยอะมาก

สถานที่ใกล้เคียง
- พิพิธภัณฑ์หุ่นขี้ผึ้งไทย
- สำนักงานที่ดินจังหวัดนครปฐม
สาขานครชัยศรี
- ติดถนนบรมราชชนนี

ขาย 36,000,000 บาท

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 062 - 5566954
Line ID : 0616649897
_____________________________________

#ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างนครชัยศรีนครปฐม
#ที่ดินนครปฐม #ที่ดินนครชัยศรี #ที่ดินขุนแก้ว
#ที่ดินขุนแก้วนครปฐม #ที่ดินติดถนนบรมราชชนนี

6

ขายที่ดินเปล่า 72 ตร.ว. ทำเลดีถมแล้ว
ที่เปล่าพุทธมณฑลสาย 2 กรุงเทพ

ต.บางแคเหนือ อ.ภาษีเจริญ จ.กรุงเทพฯ

กำลังหาที่สร้างบ้านอยู่ใช่ไหม?
ที่ดินเปล่า 72 ตารางวา แปลงนี้ตอบโจทย์
- ทำเลชุมชน บรรยากาศสงบ
- เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย
- เข้า-ออกสะดวก เดินทางง่าย

ราคา 3.3 ล้าน คุ้มค่า
เหมาะทั้งอยู่อาศัยและเก็บเป็นสินทรัพย์

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 062 - 5566954
Line ID : 0616649897
_____________________________________

#ที่ดินพุทธมณฑลสาย2 #ที่ดินภาษีเจริญ
#ที่ดินสร้างบ้านสาย2 #ที่ดินสาย2กรุงเทพ

7

ขายด่วน! อาคาร 4 ชั้นครึ่ง ทำเลศักยภาพในย่าน ทุ่งวัดดอน–สาทร หนึ่งในโซนเมืองที่เชื่อมต่อชีวิตการทำงานและการอยู่อาศัยได้อย่างลงตัว เหมาะทั้งสำหรับการลงทุนและการต่อยอดธุรกิจในอนาคต
เนื้อที่ 21 ตารางวา
อาคาร 4 ชั้นครึ่ง
ราคาเพียง 8.9 ล้านบาท

ทำเลชุมชน ใจกลางเมือง
เหมาะทำ โฮมออฟฟิศ / อพาร์ตเมนต์ / อาคารปล่อยเช่า / ค้าขาย
ใช้งานได้ทันที หรือปรับปรุงเพิ่มมูลค่า
เดินทางสะดวก ใกล้ถนนใหญ่ ตลาด และแหล่งชุมชน
พื้นที่ใช้สอยเยอะ คุ้มกว่าซื้อที่ดินเปล่า

เอกสารสิทธิ์ถูกต้อง โอนพร้อม
สอบถามเพิ่มเติม
Tel : 062 - 5566954 (ปุ้ย)
Line ID : 0616649897

8

ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสีวลีอยุธยา 2
(เกาะเรียน) โครงการ Land and House
บ้านสวยสไตล์อังกฤษ

ต.เกาะเรียน อ.เมือง จ.อยุธยา

รายละเอียด
- พื้นที่ 60.2 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 160 ตร.ม.
- 4 ห้องนอน,3 ห้องน้ำ,1 ครัว
- 1 รับแขก จอดได้ 2 คัน
- บิ้วอิน walk in closet
- บิ้วอินชั้นวางทีวีห้องรับแขก ตู้เสื้อผ้า
- แถมแอร์ 5 ตัว
- บ้านมีสัญญาณกันขโมย
- มีแทงก์น้ำพร้อมปั๊มน้ำ
- ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ,ฟิตเนต
- บ้านอายุ 7 ปี

ขายเพียง 4.89 ล้าน ( ซื้อมา5.85ล้าน)
ฟรีทุกค่าใช้จ่ายวันโอน

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 062 - 5566954 (ปุ้ย) | Line ID : 0616649897

#ขายบ้านอยุธยา #ขายบ้านเดี่ยวอยุธยา
#ขายบ้านเดี่ยวเกาะเรียนอยุธยา
#ขายหมู่บ้านสีวลีอยุธยา2เกาะเรียน

9

ขายหอพักจรัญสนิทวงศ์ซอย8
ขายหอพักบางกอกใหญ่กรุงเทพ
ขายหอพักใกล้mrtจรัญ13

จรัญซอย8 เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ

รายละเอียด
- เนื้อที่ 67 ตรว. ปลูกเต็มพื้นที่ 3 ชั้น
- ชั้น1 พักอาศัยเอง ถ้ากั้นเป็นห้องพักได้ 3 ห้อง
- ชั้น 2,3 รวม 10 ห้อง
- ราคาห้องมี 3,000 - 4,800 บาท
- น้ำหน่วยละ 18,ไฟหน่วยละ 8
- มีระบบความปลอดภัยคีย์การ์ด
- ประตูหน้าบ้านล็อคอีก 1 ชั้น กล้องวงจรปิด

สถานที่ใกล้เคียง
- รร.วัดเจ้ามูล 120 เมตร
- ห่างจากถนนจรัญ 250 เมตร
- วิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม 400 เมตร
- MRT จรัญ13 650 เมตร
- โฮมโปรจรัญ 1.4 กิโลเมตร
- โรงพยาบาลพญาไท3 2.5 กิโลเมตร
- เดอะมอลล์​ไลฟ์สโตร์ท่าพระ 3 กิโลเมตร
- Iconsiam 5.5 กิโลเมตร
- ม.ราชภัฏสวนสุนันทา 9.8 กิโลเมตร

ขาย 12.9 ล้าน

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 062 - 5566954 (ปุ้ย) | Line ID : 0616649897
_____________________________________

#ขายหอพักจรัญซอย8 #ขายหอพักจรัญ
#ขายหอพักบางกอกใหญ่ #ขายหอพักกรุงเทพ
#ขายหอพักใกล้mrtจรัญ13 #หอพักใกล้รถไฟฟ้า

10

ขายที่ดินเปล่าแถมสิ่งปลูกสร้างเป็นโรงเหล็ก
พร้อมใบรง.ที่ดินซอยสามัคคี49แยก3 นนทบุรี
ขายโรงงานนนทบุรี ขายที่ดินเมืองนนทบุรี

ต.ท่าทราย อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี

รายละเอียด
- เนื้อที่ 186 ตารางวา
- ซอยสามัคคี 49 แยก 3

- รถไฟฟ้าสายสีม่วง

ขาย 9.9 ล้านบาท

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 0625566954 (ปุ้ย) | Line ID : 0616649897
_____________________________________

#ที่ดินนนทบุรี #ที่ดินซอยสามัคคี49แยก3
#ที่ดินเมืองนนทบุรี #ที่ดินพร้อมโรงงานนนทบุรี

11

ขายที่ดินพระประแดง ขายที่ดินสมุทรปราการ
ขายที่ดินบางหญ้าแพรกสมุทรปราการ
ขายที่ดินใกล้ทางด่วนปู่เจ้าสมิงพราย

ต.บางหญ้าแพรก อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ

รายละเอียด
- ที่เปล่าเนื้อที่ 922 ตรว.
- หน้ากว้างติดถนน 10 เมตร

สถานที่ใกล้เคียง
- วัดบางหญ้าแพรก 500 m.
- ตลาดนัดเลียบทางด่วนบางหญ้าแพรกสมุทรปราการ 550 m.
- ทางด่วนปู่เจ้าสมิงพราย 3.2 km.
- สะพานภูมิพล 3.9 km.

ขาย 25,000/ตารางวา
รวม 23,050,000 บาท

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 062 - 5566954 (ปุ้ย) | Line ID : 0616649897
_____________________________________

#ขายที่ดินสมุทรปราการ #ที่ดินพระประแดง
#ที่ดินพระประแดงสมุทรปราการ
#ที่ดินบางหญ้าแพรกสมุทรปราการ
#ที่ดินใกล้ทางด่วนปู่เจ้าสมิงพราย

12

ที่ดินบางพลี ที่เปล่าสมุทรปราการ
ที่ดินเปล่าจตุรโชคชัย3/6
ขายที่ปลูกบ้านสมุทรปราการ

ซอยจตุรโชคชัย 3/6 ต.บางโฉลง
อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ

รายละเอียด
- เนื้อที่ 47 ตารางวา
- ที่เปล่าถมแล้ว

สถานที่ใกล้เคียง
- สนามบินสุวรรณภูมิ
- ถนนบางนาตราด
- รพ.จุฬารัตน์
- ใกล้มาร์เก็ตวิลเลจ
- ใกล้เมกะบางนา

ขาย 1,590,000 ล้าน

สอบถามเพิ่มเติม นัดชมติดต่อ
Tel : 062 - 5566954 (ปุ้ย) | Line ID : 0616649897
_____________________________________

#ขายที่ดินสมุทรปราการ #ที่ดินบางพลี
#ที่ดินบางพลีสมุทรปราการ #ที่ดินบางโฉลง
#ขายที่ดินปลูกบ้านสมุทรปราการ

13

ขายที่ดินเปล่าถมแล้วบ้านดุงอุดร
ต.นาคำ อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี

ราคา 190,000 บาท
เจ้าของขายเอง
เนื้อที่ 63 ตร.ว

ติดทางสาธารณะถนนคอนกรีตกว้าง 8 ม.
อยู่ในชุมชนหมู่บ้านดอนขี้เหล็ก
ใกล้โรงเรียนบ้านดอนขี้เหล็ก
ใกล้วัด อยู่ในแหล่งชุมชน

สอบถามคุณปุ้ย
Tel : 062-5566954
Line ID : 0616649897

#ขายที่ดินเปล่าถมแล้วบ้านดุงอุดร
#ขายที่ดินนาคำอุดร #ขายที่ดินอุดร

14

ขายที่ติดถนนลาดพร้าว101...ที่ดินใกล้รถไฟฟ้า..ที่ดินลาดพร้าว
แถมสิ่งปลูกสร้างเป็นโรงเรียน..ติดถนน2ด้านซอยลาดพร้าวแยก7

ซอยลาดพร้าว101 แยก7
ต.คลองจั่น อ.บางกะปิ จ.กรุงเทพ
ผังเมืองสีเหลือง

มี8โฉนดเนื้อที่ทั้งหมด 709 ตร.ว
แปลงที่1 80 วา
แปลงที่2 80 วา
แปลงที่3 110 วา
แปลงที่4 79 วา
แปลงที่5 65 วา
แปลงที่6 95 วา
แปลงที่7 96 วา
แปลงที่8 104 วา